hiệu chuẩn Thiết bị kiểm tra cáp mạng fluke

Cung cấp các loại thiết bị kiểm tra cáp mạng fluke

Ngày đăng: 03-04-2017

737 lượt xem

26000900 PRO3000 Tone & Probe Kit
26100900 PRO3000 Probe
MT-8200-60A Intellitone Pro 200 Toner/Probe Kit
26500090 TS90 cable fault finder with BNC to alligator clips
MS2-100 MicroScanner2 Cable Verifier
MS2-KIT Micro Scanner 2 Professional Kit
  Thiết bị đo định tính cáp đồng
CIQ-100 CableIQ Qualification Tester
CIQ-KIT CableIQ Advanced IT Kit
  Thiết bị đo kiểm chứng nhận cáp đồng
DTX-1800AP DTX-1800 Cable Analyzer
DSX-5000 1 GHZ DSX Cable Analyzer
  Thiết bị kiểm tra cáp sợi quang
VisiFault Visual Fault locator
NFC-Kit-Box Fiber Optic Cleaning Supplies
NFC-Kit-Case Fiber Optic Cleaning Kit
NFC-Kit-Case-E Enhanced Fiber Optic Cleaning Kit 
  Thiết bị đo kiểm chứng nhận cáp sợi quang
DTX-SFM2 DTX Singlemode Fiber Modules
DTX-EFM2 DTX Encircled Flux Multimode Fiber Modules
OFP-100-M/AP OptiFiber Pro Multimode OTDR kit
OFP-100-S/AP OptiFiber Pro Singlemode OTDR kit
OFP-100-Q/AP OptiFiber Pro Quad OTDR kit
MMC-50-SCSC Multimode launch cable 50 µm SC/SC
SMC-9-SCSC Singlemode launch cable 9 µm SC/SC
OFP-FI DI-1000 Inspector with selective bulkhead and video probe tips
  Thiết bị kiểm tra sóng Wi-Fi
AIRCHECK AirCheck Wi-Fi Tester

Xem thêm thông tin các sản phẩm tại fluke-vn.com 

WEB: Caltek.com.vn

 

Công ty CP điện tử CALTEK chuyên cung cấp các dịch vụ về hiệu chuẩn, kiểm tra và sửa chữa các thiết bị điện tử, cơ khí, đo lường và dụng cụ máy móc thử nghiệm, cung cấp và tư vấn các thiết bị đo lường... trong nhiều lĩnh vực bao gồm điện, điện tử, hóa học, cơ khí, nhiệt độ, áp suất, thực phẩm, may mặc và môi trường.

Địa chỉ:

 Trụ Sở: Tầng 3, Hà Nam Plaza, Quốc lộ 13,  Phường Vĩnh Phú, TP. Thuận An, Tỉnh Bình Dương.

 Chi Nhánh: Tầng 2, trung tâm điều hành KCN Tiên Sơn, Đường 11, KCN Tiên Sơn, Bắc Ninh.

 

Bình luận (0)

Gửi bình luận của bạn

Captcha

ONLINE

  • Ms Huyền

    Ms Huyền

    Hotline / Zalo 0934466211

TRUY CẬP

Tổng truy cập 884,820

Đang online81

FANPAGE